เช้าวันนี้ (3 พ.ย.2566) น.ส.เสาวคนธ์ สิงห์อาจ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจอำนวยการ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการตรวจสอบพัสดุประจำปี 2566 เพื่อสรุปรายงานผลการสำรวจตรวจสอบครุภัณฑ์ในหน่วยงานต่างๆ ภายในสถาบันฯ ให้ตรงตามบัญชีหรือทะเบียนคุม ได้อย่างครบถ้วน ถูกต้อง และจัดทำรายงานผลการตรวจสอบพัสดุประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมนิตย์-ถนอมฤดี แสงอุทัย ดร.อาษา-คุณหญิงส่องแสง เมฆสวรรค์
ชั้น 11 อาคารเจ้าฟ้ามหาจักรีสิรินธร
![](images/pr/activities/act_6544bd8f2fc82.jpg)
![](images/pr/activities/act_6544bd8f3064e.jpg)
![](images/pr/activities/act_6544bd8f30da7.jpg)
![](images/pr/activities/act_6544bd8f315c1.jpg)
×