เช้าวันนี้(19 มีนาคม 2565) นพ.ศรุตพันธุ์ จักรพันธุ์ ณ อยุธยา ผู้อำนวยการสถาบันกัลยาณ์ราชนครินทร์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถาบันจิตเวชศาสตร์สมเด็จเจ้าพระยา มอบหมายให้คณะกรรมการวัคซีนสถาบันฯเปิดบริการWalk in ฉีดวัคซีน Pfizer จำนวน 500 คน ให้แก่ประชาชนทั่วไปเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันหมู่ มีประชาชนทั่วไปมารับบริการเป็นจำนวนมาก ณ อาคารประสาทวิทยา ชั้น1 สถาบันจิตเวชศาสตร์สมเด็จเจ้าพระยา
![](images/pr/activities/act_1647834510.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834518.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834605.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834616.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834626.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834634.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834639.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834645.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834650.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834656.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834663.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834677.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834683.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834690.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834696.jpg)
×