วันนี้ (18 มี.ค. 2565 )กลุ่มภารกิจการพยาบาลได้มอบกลุ่มงานการพยาบาลสุขภาพจิตและจิตเวชชุมชน จัดกิจกรรมโครงการพัฒนาระบบดูแลผู้ป่วยจิตเวชที่มีความเสี่ยงสูงต่อการก่อความรุนแรงในชุมชน : กิจกรรมประชุมเชิงปฏิบัติการ การบริหารจัดการติดตามเยี่ยมบ้านผู้ป่วยจิตเวชที่มีพฤติกรรมรุนแรงในช่วงการระบาด Covid - 19 ครั้งที่ 2 ณ ห้องประชุมจรัญ - คุณหญิงเอื้อปรานี เจียรวนนท์ ชั้น9 อาคารสมเด็จพระบรมราชินีนาถ สำหรับกลุ่มเป้าหมายที่เข้าร่วมกิจกรรมคือพยาบาลที่มีประสบการณ์เยี่ยมติดตามผู้ป่วยในชุมชน
![](images/pr/activities/act_1647834211.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834215.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834219.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834223.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834228.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834232.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834237.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834242.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834247.jpg)
![](images/pr/activities/act_1647834251.jpg)
×